tvXoilac more
NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league
Vị trí hiện tại : Xoilac2 tv > RUS Youth League
RUS Youth League
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 49
Lokomotiv Moscow Youth /static/images/s112/point-arrow.png

RUS Youth League Lịch thi đấu

12.01 18:00
Cska Moscow Youth logoCska Moscow Youth

-

Fakel Youth logoFakel Youth

-

12.01 18:00
FK Orenburg Youth logoFK Orenburg Youth

-

UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth logoUOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

-

12.01 18:00
Konopliev Youth logoKonopliev Youth

-

Chertanovo Moscow Youth logoChertanovo Moscow Youth

-

12.01 18:00
Lokomotiv Moscow Youth logoLokomotiv Moscow Youth

-

FShM Moscow Youth logoFShM Moscow Youth

-

12.01 18:00
FK Nizhny Novgorod Youth logoFK Nizhny Novgorod Youth

-

FK Krasnodar Youth logoFK Krasnodar Youth

-

12.01 18:00
Krylya Sovetov Samara Youth logoKrylya Sovetov Samara Youth

-

FC Terek Groznyi Youth logoFC Terek Groznyi Youth

-

12.01 18:00
PFC Sochi Youth logoPFC Sochi Youth

-

Dinamo Moscow Youth logoDinamo Moscow Youth

-

12.01 18:00
Spartak Moscow Youth logoSpartak Moscow Youth

-

FK Rostov Youth logoFK Rostov Youth

-

12.01 18:00
FK Ural Youth logoFK Ural Youth

-

Rubin Kazan (R) logoRubin Kazan (R)

-

12.01 18:00
Zenit St.Petersburg Youth logoZenit St.Petersburg Youth

-

Baltika Kaliningrad Youth logoBaltika Kaliningrad Youth

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Lokomotiv Moscow Youth logoLokomotiv Moscow Youth
18
16/1/1
57/11
49
2
FK Rostov Youth logoFK Rostov Youth
18
15/1/2
56/19
46
3
Zenit St.Petersburg Youth logoZenit St.Petersburg Youth
18
14/1/3
50/23
43
4
Spartak Moscow Youth logoSpartak Moscow Youth
18
11/3/4
45/17
36
5
PFC Sochi Youth logoPFC Sochi Youth
18
12/0/6
35/23
36
6
Cska Moscow Youth logoCska Moscow Youth
18
11/1/6
33/22
34
7
FK Krasnodar Youth logoFK Krasnodar Youth
18
9/3/6
34/19
30
8
Chertanovo Moscow Youth logoChertanovo Moscow Youth
18
8/4/6
32/25
28
9
Dinamo Moscow Youth logoDinamo Moscow Youth
18
8/3/7
26/22
27
10
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth logoUOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
18
8/2/8
30/43
26
12.01 18:00
Cska Moscow Youth logoCska Moscow Youth

-

Fakel Youth logoFakel Youth

-

12.01 18:00
FK Orenburg Youth logoFK Orenburg Youth

-

UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth logoUOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

-

12.01 18:00
Konopliev Youth logoKonopliev Youth

-

Chertanovo Moscow Youth logoChertanovo Moscow Youth

-

12.01 18:00
Lokomotiv Moscow Youth logoLokomotiv Moscow Youth

-

FShM Moscow Youth logoFShM Moscow Youth

-

12.01 18:00
FK Nizhny Novgorod Youth logoFK Nizhny Novgorod Youth

-

FK Krasnodar Youth logoFK Krasnodar Youth

-

12.01 18:00
Krylya Sovetov Samara Youth logoKrylya Sovetov Samara Youth

-

FC Terek Groznyi Youth logoFC Terek Groznyi Youth

-

12.01 18:00
PFC Sochi Youth logoPFC Sochi Youth

-

Dinamo Moscow Youth logoDinamo Moscow Youth

-

12.01 18:00
Spartak Moscow Youth logoSpartak Moscow Youth

-

FK Rostov Youth logoFK Rostov Youth

-

12.01 18:00
FK Ural Youth logoFK Ural Youth

-

Rubin Kazan (R) logoRubin Kazan (R)

-

12.01 18:00
Zenit St.Petersburg Youth logoZenit St.Petersburg Youth

-

Baltika Kaliningrad Youth logoBaltika Kaliningrad Youth

-

11.24 21:00
Baltika Kaliningrad Youth logoBaltika Kaliningrad Youth

1

CSKA Moscow  (R) logoCSKA Moscow (R)

3

11.24 21:00
Dinamo Moscow Youth logoDinamo Moscow Youth

1

Krylya Sovetov Samara Youth logoKrylya Sovetov Samara Youth

1

11.24 21:00
FK Rostov Youth logoFK Rostov Youth

3

PFC Sochi Youth logoPFC Sochi Youth

2

11.24 19:00
FK Krasnodar Youth logoFK Krasnodar Youth

1

Spartak Moscow Youth logoSpartak Moscow Youth

1

11.24 17:00
Akhmat Grozny Youth logoAkhmat Grozny Youth

1

Lokomotiv Moscow Youth logoLokomotiv Moscow Youth

3

11.24 17:00
Chertanovo Moscow Youth logoChertanovo Moscow Youth

2

Zenit St.Petersburg Youth logoZenit St.Petersburg Youth

0

11.24 17:00
FShM Moscow Youth logoFShM Moscow Youth

2

FK Orenburg Youth logoFK Orenburg Youth

0

11.24 17:00
FK Nizhny Novgorod Youth logoFK Nizhny Novgorod Youth

0

Rubin Kazan (R) logoRubin Kazan (R)

4

11.24 17:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth logoUOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

5

Konopliev Youth logoKonopliev Youth

0

11.24 15:00
FK Ural Youth logoFK Ural Youth

1

Fakel Youth logoFakel Youth

0

11.10 21:00
Lokomotiv Moscow Youth logoLokomotiv Moscow Youth

4

Dinamo Moscow Youth logoDinamo Moscow Youth

1

11.10 21:00
PFC Sochi Youth logoPFC Sochi Youth

1

FK Krasnodar Youth logoFK Krasnodar Youth

0

11.10 19:00
Fakel Youth logoFakel Youth

0

FK Nizhny Novgorod Youth logoFK Nizhny Novgorod Youth

3

11.10 19:00
Spartak Moscow Youth logoSpartak Moscow Youth

2

Rubin Kazan (R) logoRubin Kazan (R)

2

11.10 17:00
Chertanovo Moscow Youth logoChertanovo Moscow Youth

0

Baltika Kaliningrad Youth logoBaltika Kaliningrad Youth

0

11.10 17:00
FK Orenburg Youth logoFK Orenburg Youth

0

FC Terek Groznyi Youth logoFC Terek Groznyi Youth

0

11.10 17:00
Konopliev Youth logoKonopliev Youth

3

FShM Moscow Youth logoFShM Moscow Youth

2

11.10 17:00
Zenit St.Petersburg Youth logoZenit St.Petersburg Youth

5

UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth logoUOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

2

11.10 15:00
Krylya Sovetov Samara Youth logoKrylya Sovetov Samara Youth

3

FK Rostov Youth logoFK Rostov Youth

3

11.10 15:00
FK Ural Youth logoFK Ural Youth

1

CSKA Moscow  (R) logoCSKA Moscow (R)

3

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Lokomotiv Moscow Youth logoLokomotiv Moscow Youth
18
16/1/1
57/11
49
2
FK Rostov Youth logoFK Rostov Youth
18
15/1/2
56/19
46
3
Zenit St.Petersburg Youth logoZenit St.Petersburg Youth
18
14/1/3
50/23
43
4
Spartak Moscow Youth logoSpartak Moscow Youth
18
11/3/4
45/17
36
5
PFC Sochi Youth logoPFC Sochi Youth
18
12/0/6
35/23
36
6
Cska Moscow Youth logoCska Moscow Youth
18
11/1/6
33/22
34
7
FK Krasnodar Youth logoFK Krasnodar Youth
18
9/3/6
34/19
30
8
Chertanovo Moscow Youth logoChertanovo Moscow Youth
18
8/4/6
32/25
28
9
Dinamo Moscow Youth logoDinamo Moscow Youth
18
8/3/7
26/22
27
10
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth logoUOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
18
8/2/8
30/43
26
11
FK Nizhny Novgorod Youth logoFK Nizhny Novgorod Youth
18
8/1/9
25/27
25
12
Krylya Sovetov Samara Youth logoKrylya Sovetov Samara Youth
18
6/3/9
23/32
21
13
Rubin Kazan Youth logoRubin Kazan Youth
18
5/3/10
26/32
18
14
FShM Moscow Youth logoFShM Moscow Youth
18
5/3/10
24/35
18
15
Akhmat Grozny Youth logoAkhmat Grozny Youth
18
4/4/10
13/33
16
16
Fakel Youth logoFakel Youth
18
3/6/9
15/25
15
17
Konopliev Youth logoKonopliev Youth
18
4/2/12
22/52
14
18
Baltika Kaliningrad Youth logoBaltika Kaliningrad Youth
18
3/4/11
24/36
13
19
FK Ural Youth logoFK Ural Youth
18
3/2/13
19/46
11
20
FK Orenburg Youth logoFK Orenburg Youth
18
2/3/13
10/57
9
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy